ตารางถ่ายแบบเรียงตามเวลา

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 13 พฤศจิกายน 2561

อังคาร 16:00

Cyprus U19 - มอนเตเนโกร U19

อังคาร 19:00

ฟิลิปปินส์ - สิงคโปร์

อังคาร 19:00

อินโดนีเซีย - ติมอร์เลสเต

อังคาร 19:30

รัสเซีย U19 - ลัตเวีย U19

อังคาร 19:45

ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์ - อัล อาห์ลี ยูเออี

อังคาร 19:55

อัล ดาฟรา - อัล ชาร์จาห์

อังคาร 20:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Round 1

อังคาร 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

อังคาร 22:00

เยอรมัน (หญิง) - สเปน (หญิง)

อังคาร 22:30

บานิยาส - อัล วาห์ดา

อังคาร 23:00

โปแลนด์ (ญ) - บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ญ)

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561

พุธ 00:00

บราซิล U17 - ญี่ปุ่น U17

พุธ 00:00

เอ็มซี แอลเจอร์ - ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส

พุธ 02:00

สกอตแลนด์ - สหรัฐอเมริกา

พุธ 02:00

นิวซีแลนด์ U17 (ญ) - ฟินแลนด์ U17 (ญ)

พุธ 02:45

อาดส์ เอฟซี - บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด

พุธ 02:45

เกล็นโตรัน - ครูซาเดอร์

พุธ 03:00

เม็กซิโก U17 - South Africa U17

พุธ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

พุธ 04:15

ฟิเกอร์เร้นซ์ - เปซานดู

พุธ 05:00

Uruguay U17 - กานา U17

พุธ 06:00

ซาร์เมียนโต้ - อาร์เซนอล เอส

พุธ 06:30

ปอนเต้ เปรต้า - กูรีตีบา

พุธ 08:00

ปานามา (ญ) - อาร์เจนตินา (ญ)

พุธ 10:30

แอตแลนตา ฮอกส์ - โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์

พุธ 20:00

เออร์โกเทลิส - พีเอโอเค

พุธ 20:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Round 2

พุธ 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

ตารางถ่ายแบบเรียงตามลีก

ซีรีส์ บี บราซิล

พุธ 04:15

ฟิเกอร์เร้นซ์ - เปซานดู

กระชับมิตร (หญิง)

อังคาร 22:00

เยอรมัน (หญิง) - สเปน (หญิง)

พุธ 02:00

สกอตแลนด์ - สหรัฐอเมริกา

พรีเมร่าบี อาร์เจนติน่า

พุธ 06:00

ซาร์เมียนโต้ - อาร์เซนอล เอส

ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก

พุธ 00:00

บราซิล U17 - ญี่ปุ่น U17

พุธ 03:00

เม็กซิโก U17 - South Africa U17

พุธ 05:00

Uruguay U17 - กานา U17

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป

อังคาร 16:00

Cyprus U19 - มอนเตเนโกร U19

ลีก คัพ ยูเออี

อังคาร 19:45

ดิบบ้า อัล ฟูไจราห์ - อัล อาห์ลี ยูเออี

อังคาร 19:55

อัล ดาฟรา - อัล ชาร์จาห์

อังคาร 22:30

บานิยาส - อัล วาห์ดา

ลีกวัน แอลจีเรีย

พุธ 00:00

เอ็มซี แอลเจอร์ - ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น

อังคาร 20:00

สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น - Round 1

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน

อังคาร 21:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

พุธ 03:00

เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน - Round Robin

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ

อังคาร 19:00

ฟิลิปปินส์ - สิงคโปร์

อังคาร 19:00

อินโดนีเซีย - ติมอร์เลสเต

ไอริช คัพ ไอร์แลนด์เหนือ

พุธ 02:45

อาดส์ เอฟซี - บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด

พุธ 02:45

เกล็นโตรัน - ครูซาเดอร์

Euro U19 First stage

อังคาร 19:30

รัสเซีย U19 - ลัตเวีย U19

Friendly กระชับมิตร

อังคาร 23:00

โปแลนด์ (ญ) - บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (ญ)

Women. U-17 World Championships

พุธ 02:00

นิวซีแลนด์ U17 (ญ) - ฟินแลนด์ U17 (ญ)