ตารางถ่าย 19 สิงหาคม 2562

ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์

เคอาร์ เรย์ยาวิค
เคอาร์ เรย์ยาวิค
01:00
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
เบรย์ดาบลิค
เบรย์ดาบลิค
02:15
วาลูร์ เรย์ยาวิค
วาลูร์ เรย์ยาวิค

โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส

ทอนเดล่า
ทอนเดล่า
02:15
ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:30
ดูนาฟ รูส
ดูนาฟ รูส

นอร์เวย์ ดิวิชั่น1

ชาร์ปบอร์ก 08
ชาร์ปบอร์ก 08
00:00
โบโด กลิมท์
โบโด กลิมท์

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

โวลุนตารี่
โวลุนตารี่
22:00
กาซเมตาน
กาซเมตาน
เอฟซี แอสตร้า
เอฟซี แอสตร้า
01:00
เอฟซี วิโตรุล
เอฟซี วิโตรุล

เบลเยี่ยม โปรลีก

ซูลเต้ วาเรเกม
ซูลเต้ วาเรเกม
01:30
ชาเลอร์รัว
ชาเลอร์รัว

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

อินติกัส เดปอร์เตส
อินติกัส เดปอร์เตส
03:30
เดป ซาน มาร์ติน
เดป ซาน มาร์ติน

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

แอดเลติโก ทูคูแมน
แอดเลติโก ทูคูแมน
01:30
โกดอย ครูซ
โกดอย ครูซ
โคลอน
โคลอน
03:45
กิมนาเซีย
กิมนาเซีย
เอสตูเดียนเตส
เอสตูเดียนเตส
06:00
อินดิเพนเดนเต้
อินดิเพนเดนเต้

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

นูเอว่า ชิคาโก้
นูเอว่า ชิคาโก้
01:30
เดปอร์ตีโบ โมรอน
เดปอร์ตีโบ โมรอน
เฟอร์โรคาร์รีล
เฟอร์โรคาร์รีล
07:05
CA พลาเทนเซ่
CA พลาเทนเซ่

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เฟเนร์บาห์เช่
เฟเนร์บาห์เช่
00:00
กาเซียนเท็ป BB
กาเซียนเท็ป BB

Turkey 2

เอสคิเซไฮสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์
00:00
เคซิโอเรนกูคู
เคซิโอเรนกูคู

บราซิล ซีรี่บี

โอเอสเต้
โอเอสเต้
06:00
กอริติบ้า
กอริติบ้า
คริคูม่า
คริคูม่า
06:00
บรากันติโน
บรากันติโน

เวเนซุเอลา พรีเมียร์

เซนโตร อิตาโล่
เซนโตร อิตาโล่
03:00
ลา กูเอร่า
ลา กูเอร่า
ซูเลีย
ซูเลีย
03:00
ทรูจิลลานอส
ทรูจิลลานอส

Brasileiro

โวลตา เรดอนดา
โวลตา เรดอนดา
06:00
ยูเวนตูเด้
ยูเวนตูเด้

Colombia Copa Mustang A

เดปอร์ติโบ ปาสโต้
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
02:00
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
แอตเลติโก้ ฮิวล่า

MLB Regular Season 2019

Los Angeles Angels
Los Angeles Angels
07:00
Texas Rangers
Texas Rangers

BWF Grade 1 Tournament

BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
14:00
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
14:01
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
14:02
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
14:00
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
14:01
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament
14:03
BWF Grade 1 Tournament
BWF Grade 1 Tournament

AVC Volleyball Women

จีน(W)
จีน(W)
14:30
อินโดนีเซีย(W)
อินโดนีเซีย(W)
ไทย(W)
ไทย(W)
17:00
นิวซีแลนด์(W)
นิวซีแลนด์(W)

ชิงแชมป์อาเซียน หญิง

มาเลเซีย(W)
มาเลเซีย(W)
15:00
สิงคโปร์(W)
สิงคโปร์(W)
ไทย(W)
ไทย(W)
18:00
ติมอร์(W)
ติมอร์(W)

อินโดนีเซีย ลีกา

PS TNI
PS TNI
15:30
PSS Sleman
PSS Sleman
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
18:30
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เปอซิปูร่า จายาปูร่า
อเรม่า มาลัง
อเรม่า มาลัง
18:30
บาริโต ปูเตรา
บาริโต ปูเตรา

กระชับมิตรทีมชาติ

อินโดนีเซีย(U18)
อินโดนีเซีย(U18)
16:30
เมียนมาร์(U18)
เมียนมาร์(U18)
มาเลเซีย(U18)
มาเลเซีย(U18)
19:30
ออสเตรเลีย(U18)
ออสเตรเลีย(U18)

เกาหลี ดิวิชั่น2

แทจอน ซิติเซน
แทจอน ซิติเซน
17:00
บูโชน FC
บูโชน FC
ชุนนัมดรากอนส์
ชุนนัมดรากอนส์
17:00
อาซัน มูกุงฮวา
อาซัน มูกุงฮวา

Korea womens

โซล(W)
โซล(W)
17:00
ฮวาชอน(W)
ฮวาชอน(W)
ซูวอน FCM(W)
ซูวอน FCM(W)
17:00
ฮุนได สตีล(W)
ฮุนได สตีล(W)

ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

คิงส์ตัน ซิตี้
คิงส์ตัน ซิตี้
17:30
Dandenong City
Dandenong City

ไชนิส เอฟเอคัพ

ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
18:35
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว

Georgia Division

Guria Lanchkhuti
Guria Lanchkhuti
20:30
กากรา
กากรา

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
20:30
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

เอฟซี พิวนิค
เอฟซี พิวนิค
22:15
อรารัต เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน

ฟินแลนด์ พรีเมียร์

ลาห์ติ
ลาห์ติ
22:30
ฮอนก้า
ฮอนก้า
ไซนาโจเอน
ไซนาโจเอน
22:30
RoPS โรวานีมี่
RoPS โรวานีมี่
VPS วาซ่า
VPS วาซ่า
22:30
IFK มารีฮามน์
IFK มารีฮามน์

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

TPS ตูร์คู
TPS ตูร์คู
22:30
ไมปา
ไมปา

สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เฮลซิงบอร์ก
เฮลซิงบอร์ก
00:00
IFK โกเตนเบิร์ก
IFK โกเตนเบิร์ก
เอล์ฟส์บอร์ก
เอล์ฟส์บอร์ก
00:00
ออสเตอร์ซุนด์ FK
ออสเตอร์ซุนด์ FK
เยอร์การ์เด้น
เยอร์การ์เด้น
00:00
AFC เอสคิลทูน่า
AFC เอสคิลทูน่า

สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

วาลเบิร์ก FC
วาลเบิร์ก FC
00:00
บราเก้
บราเก้

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:00
แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

โคโรน่า
โคโรน่า
23:00
โปกอน
โปกอน

Israel Ligat Al Toto Cup

แอชดอด MS
แอชดอด MS
23:00
บีไน เยฮูด้า
บีไน เยฮูด้า
ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
00:30
ฮาโปเอล ซาบา
ฮาโปเอล ซาบา

พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

เนฟต์ชี่ บาคู
เนฟต์ชี่ บาคู
23:00
ซาบาห์
ซาบาห์

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส
00:00
เอซี ฮอร์เซ่นส์
เอซี ฮอร์เซ่นส์

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
CSKA มอสโก
CSKA มอสโก

เยอรมันลีกา 3

เฮลเลนเชอร์ FC
เฮลเลนเชอร์ FC
00:00
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)

ฮอลแลนด์ D2

อาแจกซ์(Am)
อาแจกซ์(Am)
01:00
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
01:00
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
01:00
FC ออสส์
FC ออสส์

Brazil Youth

พัลไมรัส(U20)
พัลไมรัส(U20)
01:00
ครูไซโร่(U20)
ครูไซโร่(U20)

พรีเมียร์ลีก U23

เชลซี(U23)
เชลซี(U23)
01:00
ลิเวอร์พูล(U23)
ลิเวอร์พูล(U23)

เยอรมัน D2

VfL ออสนาบรุ๊ค
VfL ออสนาบรุ๊ค
01:30
ดาร์มสตัดท์
ดาร์มสตัดท์

ไอร์แลนด์ ลีกคัพ

ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
01:45
โบฮีเมี่ยนส์
โบฮีเมี่ยนส์

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

โอแซร์
โอแซร์
01:45
แก็งก็อง
แก็งก็อง

แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

CS Constantine
CS Constantine
03:00
USM อัลเจอร์
USM อัลเจอร์